Lời khuyên và dự đoán cá cược bóng đá miễn phí

Dự đoán bóng đá miễn phí cho ngày hôm nay - dự đoán OVE/theo dự đoán BTS - Dự đoán 1x2 - Đầu đến số liệu thống kê đầu

Đi đầu
Bảng xếp hạng giải đấu
KhôngĐộiPhA a WD dl S s GFGa DIF.Pts.
P - Tổng số chơi
h - Chơi về nhà
A a - Chơi đi
W - chiến thắng
D d - Vẽ
l - Mất
S s - Ảnh
GF - Mục tiêu cho
Ga - Ghi bàn
DIF. - Sự khác biệt
Y C - Thẻ vàng
RC - Thẻ đỏ
Người ghi bàn hàng đầu
Không Tên Đội Bàn thắng Cái bút. Các trận đấu đã chơi Phút chơi Thay thế trong
Khớp đồ đạc
Ngày Thời gian Quốc gia Ghi bàn Xa Trạng thái
456 - Vòng:
2021-03-0312:00FK Vardar Skopje? -?Fc đấu tranh cắt lum
2021-03-0312:00FK Shkendija? -?FK Renova
2021-03-0312:00FK Shkupi? -?FK Rabotnicki Skopje
2021-03-0312:00FK Pelister Bitola? -?FK Borec
2021-03-0312:00FK Belasica Strumica? -?FK Akademija Pandev
2021-03-0312:00Gjorce Petrov? -?FK Sileks Kratovo
2021-02-2812:00FK Akademija Pandev? -?Gjorce Petrov
2021-02-2812:00FK Rabotnicki Skopje? -?FK Shkendija
2021-02-2812:00FK Borec? -?FK Belasica Strumica
2021-02-2812:00FK Renova? -?FK Vardar Skopje
2021-02-2812:00FK Sileks Kratovo? -?FK Shkupi
2021-02-2812:00Fc đấu tranh cắt lum? -?FK Pelister Bitola
2021-02-2112:00FK Shkupi? -?FK Akademija Pandev
2021-02-2112:00FK Rabotnicki Skopje? -?FK Sileks Kratovo
2021-02-2112:00FK Pelister Bitola? -?FK Renova
2021-02-2112:00FK Belasica Strumica? -?Fc đấu tranh cắt lum
2021-02-2112:00FK Shkendija? -?FK Vardar Skopje
2021-02-2112:00Gjorce Petrov? -?FK Borec
2021-02-1412:00FK Borec? -?FK Shkupi
2021-02-1412:00FK Akademija Pandev? -?FK Rabotnicki Skopje
2021-02-1412:00FK Renova? -?FK Belasica Strumica
2021-02-1412:00FK Sileks Kratovo? -?FK Shkendija
2021-02-1412:00FK Vardar Skopje? -?FK Pelister Bitola
2021-02-1412:00Fc đấu tranh cắt lum? -?Gjorce Petrov
2020-08-3014:30FK Shkupi1 - 0FK Pelister Bitolahoàn thành
2020-08-2914:30FK Rabotnicki Skopje1 - 1FK Vardar Skopjehoàn thành
2020-08-2914:30FK Akademija Pandev1 - 0Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2020-08-2914:30Gjorce Petrov2 - 1FK Belasica Strumicahoàn thành
2020-08-2315:00Fc đấu tranh cắt lum1 - 0FK Borechoàn thành
2020-08-2315:00FK Pelister Bitola0 - 0FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2020-08-2315:00FK Vardar Skopje0 - 4FK Sileks Kratovohoàn thành
2020-08-2215:00Gjorce Petrov0 - 1FK Shkendijahoàn thành
2020-08-2215:00FK Renova2 - 0FK Akademija Pandevhoàn thành
2020-08-2115:00FK Belasica Strumica0 - 2FK Shkupihoàn thành
2020-08-1615:00FK Akademija Pandev0 - 1FK Vardar Skopjehoàn thành
2020-08-1615:00FK Borec1 - 1FK Renovahoàn thành
2020-08-1615:00FK Shkendija2 - 0Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2020-08-1615:00FK Shkupi3 - 1Gjorce Petrovhoàn thành
2020-08-1515:00FK Rabotnicki Skopje2 - 0FK Belasica Strumicahoàn thành
2020-08-1415:00FK Sileks Kratovo2 - 2FK Pelister Bitolahoàn thành
2020-08-0915:30FK Belasica Strumica0 - 6FK Sileks Kratovohoàn thành
2020-08-0915:30FK Pelister Bitola1 - 0FK Akademija Pandevhoàn thành
2020-08-0915:30FK Renova0 - 0Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2020-08-0915:30FK Shkupi2 - 2FK Shkendijahoàn thành
2020-08-0915:30Gjorce Petrov2 - 1FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2020-08-0815:30FK Vardar Skopje0 - 1FK Borechoàn thành
2019-12-0813:00FK Vardar Skopje2 - 2FK Shkendijahoàn thành
2019-12-0813:00FK Shkupi2 - 3Gjorce Petrovhoàn thành
2019-12-0813:00Fc đấu tranh cắt lum1 - 1FK Borechoàn thành
2019-12-0813:00FK Renova4 - 3FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2019-12-0713:00FK Sileks Kratovo3 - 1FK Akademija Pandevhoàn thành
2019-12-0113:00FK Borec1 - 0FK Renovahoàn thành
2019-12-0113:00FK Shkendija4 - 0FK Shkupihoàn thành
2019-12-0113:00FK Rabotnicki Skopje1 - 1FK Sileks Kratovohoàn thành
2019-12-0113:00FK Akademija Pandev0 - 3FK Vardar Skopjehoàn thành
2019-11-3013:00Gjorce Petrov1 - 1Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-11-2713:00FK Rabotnicki Skopje2 - 1FK Borechoàn thành
2019-11-2713:00FK Renova1 - 1Gjorce Petrovhoàn thành
2019-11-2713:00Fc đấu tranh cắt lum2 - 1FK Shkendijahoàn thành
2019-11-2713:00FK Sileks Kratovo2 - 2FK Vardar Skopjehoàn thành
2019-11-2713:00FK Shkupi3 - 1FK Akademija Pandevhoàn thành
2019-11-2413:00FK Borec0 - 0FK Sileks Kratovohoàn thành
2019-11-2413:00FK Akademija Pandev1 - 1Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-11-2413:00FK Vardar Skopje1 - 1FK Shkupihoàn thành
2019-11-2413:00FK Shkendija6 - 1FK Renovahoàn thành
2019-11-2313:00Gjorce Petrov2 - 0FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2019-11-1013:00FK Rabotnicki Skopje1 - 2FK Shkendijahoàn thành
2019-11-0913:00FK Sileks Kratovo1 - 0FK Shkupihoàn thành
2019-11-0913:00FK Borec1 - 1Gjorce Petrovhoàn thành
2019-11-0913:00FK Renova1 - 1FK Akademija Pandevhoàn thành
2019-11-0913:00Fc đấu tranh cắt lum2 - 1FK Vardar Skopjehoàn thành
2019-11-0313:30FK Shkendija4 - 0FK Borechoàn thành
2019-11-0313:30FK Vardar Skopje2 - 0FK Renovahoàn thành
2019-11-0313:30Gjorce Petrov0 - 1FK Sileks Kratovohoàn thành
2019-11-0313:30FK Shkupi0 - 0Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-11-0213:30FK Akademija Pandev1 - 1FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2019-10-2713:30FK Sileks Kratovo1 - 0Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-10-2713:30FK Renova2 - 2FK Shkupihoàn thành
2019-10-2713:30FK Borec1 - 0FK Akademija Pandevhoàn thành
2019-10-2713:30Gjorce Petrov0 - 0FK Shkendijahoàn thành
2019-10-2613:30FK Rabotnicki Skopje0 - 2FK Vardar Skopjehoàn thành
2019-10-2314:30FK Akademija Pandev4 - 0Gjorce Petrovhoàn thành
2019-10-2314:30FK Shkendija3 - 0FK Sileks Kratovohoàn thành
2019-10-2314:30FK Vardar Skopje2 - 0FK Borechoàn thành
2019-10-2314:30FK Shkupi2 - 0FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2019-10-2314:30Fc đấu tranh cắt lum1 - 0FK Renovahoàn thành
2019-10-1914:30FK Sileks Kratovo3 - 0FK Renovahoàn thành
2019-10-1914:30Gjorce Petrov1 - 1FK Vardar Skopjehoàn thành
2019-10-1914:30FK Rabotnicki Skopje1 - 2Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-10-1914:30FK Borec2 - 1FK Shkupihoàn thành
2019-10-1814:30FK Shkendija0 - 1FK Akademija Pandevhoàn thành
2019-10-0515:00FK Shkendija0 - 0FK Vardar Skopjehoàn thành
2019-10-0515:00Gjorce Petrov0 - 0FK Shkupihoàn thành
2019-10-0515:00FK Borec3 - 2Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-10-0515:00FK Akademija Pandev2 - 0FK Sileks Kratovohoàn thành
2019-10-0415:00FK Rabotnicki Skopje1 - 0FK Renovahoàn thành
2019-09-2915:00FK Vardar Skopje1 - 0FK Akademija Pandevhoàn thành
2019-09-2915:00Fc đấu tranh cắt lum0 - 2Gjorce Petrovhoàn thành
2019-09-2915:00FK Renova2 - 1FK Borechoàn thành
2019-09-2915:00FK Sileks Kratovo1 - 0FK Rabotnicki Skopjehoàn thành
2019-09-2815:00FK Shkupi2 - 0FK Shkendijahoàn thành
2019-09-2215:30FK Akademija Pandev0 - 0FK Shkupihoàn thành
2019-09-2215:30FK Vardar Skopje3 - 0FK Sileks Kratovohoàn thành
2019-09-2215:30FK Shkendija2 - 0Fc đấu tranh cắt lumhoàn thành
2019-09-2215:00Gjorce Petrov0 - 1FK Renovahoàn thành
Mẹo cá cược
Sòng bạc và poker
Blog
Nhúng bảng dự đoán vào trang web của bạn bằng cách sao chép mã bên dưới.